MADRID, Hispania
KOCHA wa Real Madrid, Jose Mourinho, ameibuka na kauli ya kuwapongeza wachezaji wake baada ya kufungwa mabao 2-1 na Barcelona katika mchezo wa jana Oktoba 25, 2026.
Kylian Mbappe alifunga mabao mawili kwa upande wa Madrid, wakati bao la Barcelona lilifungwa na mshambuliaji wa Kibrazil, Raphinha.
Baada ya dakika 90 za mechi hiyo ya Ligi, Mourinho alisema wachezaji wake walionesha uwezo mkubwa wa kukabiliana na ubora wa wapinzani wao.
“Vijana wangu walikuwa bora sana usiku wa leo. Walikuwa mashujaa, hasa katika kutengeneza mashambulizi dhidi ya timu inayoshambulia kwa kasi,” amesema ‘Special one’.
Baada ya mechi hiyo, sasa Madrid itafunga safari kuifuata Racing Santander katika mchezo ujao wa La Liga.


