LONDON, Uingereza
ARSENAL wamepata ushindi mwembamba wa mabao 2-1 katika mchezo wao wa Ligi Kuu ya England [EPL] dhidi ya Leeds United uliochezwa leo Oktoba 10, 2026.
Washika Bunduki ni kama wamerejea kwenye reli baada ya kufungwa mabao 3-0 na Brighton katika mechi yao ya mwisho kabla ya kwenda kwenye mapumziko ya kalenda ya FIFA.
Hata hivyo, dhidi ya Leeds United haikuwa mechi rahisi kwa Arsenal kwani walilazimishwa suluhu [0-0] hadi zinamalizika dakika 45 za kwanza.
Baada ya timu hizo kurudi kipindi cha pili, Leeds United walikuwa wa kwanza kushangilia bao kupitia kwa James Justin.
Aidha, vijana wa Mikel Arteta waliamka usingizini na kuzoa pointi zote tatu kwa mabao ya Riccardo Calafiori na Bruno Guimaraes.
Kwa ushindi huo, Arsenal wamefikisha pointi 15, sawa na Manchester City ambao kesho watakuwa ugenini katika Uwanja wa Anfield kuikabili Liverpool.


