13.7 C
New York

Arsenal yapata pigo, Havertz aumia goti

Published:

LONDON, Uingereza

MSHAMBULIAJI wa Arsenal, Kai Havertz, amepata majeraha akiwa kwenye majukumu ya timu yake ya taifa ya Ujerumani.

Havertz na staa wa Sunderland, Brian Brobbey, waliumia wakati Ujerumani ilipotoka sare ya bao 1-1 na Uholanzi katika mchezo wa Ligi ya Ulaya [Nations League] uliochezwa jana Septemba 24, 2026.

Kwa upande mwingine, mechi hiyo ilikuwa na mvuto wa aina yake kwa kuwakutanisha Jurgen Klopp kwa upande wa Ujerumani na Xavi Hernandez anayeinoa Uholanzi.

Felix Nmecha alikuwa wa kwanza kuifungia Ujerumani bao la kipindi cha kwanza, kabla ya staa wa Liverpool, Cody Gakpo, kuisawazishia Uholanzi.

Havertz amepata majeraha ya goti baada ya kuchezewa rafu na Quinten Timber, ambaye ni mdogo wa beki wa Arsenal, Jurrien.

Related articles

Recent articles