LONDON, Uingereza
MANCHESTER United imelazimisha sare ya mabao 4-4 dhidi ya Aston Villa katika mchezo wa Ligi Kuu uliochezwa leo Novemba 8, 2026, kwenye Uwanja wa Old Trafford.
United waliruhusu mabao mawili ndani ya dakika nne za kipindi cha kwanza, kabla na wao kufunga mawili ndani ya dakika sita za nyongeza za mchezo huo.
Mabao yaliyoiokoa timu hiyo dakika hizo za jioni yalifungwa na Joshua Zirkzee na Patrick Dorgu.
Ni kama ilivyokuwa katikati ya wiki hii, ambapo Man United iliruhusu kutanguliwa kwa mabao mawili, kabla ya kuamka na kupata ushindi wa 3-2 dhidi ya AS Roma katika mechi ya Ligi ya Mabingwa Ulaya.
Hivyo, kwa sasa mabingwa hao mara 13 wa Ligi wanabaki nafasi ya 18 kwenye msimamo baada ya kushuka dimbani mara 10 msimu huu wa 2026-27.
LIVERPOOL YAAMKA
Baada ya kufungwa mechi mbili mfululizo, Liverpool ya kocha Andoni Iraola imezinduka na kupata ushindi wa mabao 3-1 dhidi ya Crystal Palace.
Liverpool iliingia uwanjani ikiwa na kumbukumbu mbaya ya kufungwa na Arsenal na Fenerbahce, matokeo yaliyoibua shaka juu ya hatima ya kocha mpya, Andoni Iraola.
Katika mechi yao leo dhidi ya Palace, Liverpool walipata mabao yao kupitia kwa Alexis Mac Allister [Dk. 40], Florian Wirtz [Dk. 54] na straika raia wa Sweden, Alexander Isak [Dk. 89].
Palace walipata bao la kufutia machozi dakika za mwisho za mechi hiyo, mfungaji akiwa ni Eddie Nketiah aliyepiga penalti baada ya kuchezewa rafu na Milos Kerkez.


