MERSEYSIDE, Uingereza
KOCHA wa Liverpool, Andoni Iraola, anaamini vijana wake walistahili kupatiwa mkwaju wa penalti katika mchezo waliofungwa bao 1-0 na Arsenal jana Novemba Mosi, 2026.
Wakati Arsenal wakiwa wameshapata bao kupitia kwa Kai Havertz, straika wa Liverpool, Alexander Isak, alivutwa jezi na Jurrien Timber ndani ya boksi wakati akiwania kucheza krosi ya Bradley Barcola.
Kwa mujibu wa Iraola, mwamuzi wa kati wa mechi hiyo ya Ligi, Andy Madley, alitaka Isak aanguke ndipo awape mkwaju wa penalti.
Iraola anaamini walipaswa kupewa penalti, licha ya kwamba tukio hilo lilirudiwa kupitia VAR lakini halikubadilisha maamuzi ya Madley.
“Kulikuwa na tukio la wazi la mtu kuvutwa jezi,” amesema kocha huyo wa kimataifa wa Hispania na kuongeza: “Alex [Isak] alikuwa mbele, angeweza kupiga kichwa lakini alishindwa baada ya kuvutwa jezi.”


