15.6 C
New York

Yanga yaitandika Kagera, yaipumulia Simba kileleni

Published:

Na Hassan Mwasha, Gazetini

USHINDI wa mabao 4-0 walioupata dhidi ya Kagera Sugar umeifanya Yanga kubakiza pointi mbili kuifikia Simba iliyoko kileleni mwa msimamo wa Ligi Kuu Bara [2026-27].

Katika mchezo huo uliochezwa leo Novemba Mosi, 2026, kwenye Uwanja wa KMC Complex jijini Dar es Salaam, Yanga ilikwenda mapumziko ikiwa mbele kwa mabao 2-0.

Mshambuliaji wa kati raia wa Afrika Kusini, Peter Shalulie, aliitanguliza Yanga katika dakika ya 27, kabla ya Mohamed Hussein kuongeza jingine dakika tano baadaye.

Katika dakika ya 88, Yanga ilirudi tena kwenye nyavu za Kagera Sugar, safari hii mfungaji akiwa ni Cheikh Toure, ambaye pia alifunga bao lake la pili dakika ya 97 ya mchezo huo.

Kwa ushindi huo, Yanga sasa imefikisha mabao pointi 25 baada ya mechi zake 10, ikibaki nafasi ya pili kwenye msimamo baada ya kushuka dimbani mara

Related articles

Recent articles