JET: Zipeni kipaumbele habari za uchumi wa buluu, maisha ya watu
Na Faraja Mulungu, Gazetini WAANDISHI wa habari nchini hususan wa mazingira, wametakiwa kuboresha uandishi wa habari hizo kwa kuangazia zaidi uchumi wa buluu na matumizi endelevu ya rasilimali za bahari, ili kuonesha namna masuala hayo yanavyogusa maisha ya wananchi na maendeleo ya uchumi. Wito huo umetolewa na Mkurugenzi Mtendaji wa Chama cha Waandishi wa Habari … Continue reading JET: Zipeni kipaumbele habari za uchumi wa buluu, maisha ya watu
Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
Copy and paste this code into your site to embed